Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn →

Cô gái thưởng thức mùa hè đầy thẩm mỹ Hình nền

Hình ảnh này cho thấy một cô gái trẻ với mái tóc dài màu nâu, đang hòa mình vào thiên nhiên trong một khung cảnh ngoài trời vào một ngày hè đẹp trời. Cô mặc một chiếc váy cổ yếm màu hồng, trong tư thế thoải mái. Cô gái thẩm mỹ này đang dành thời gian để tận hưởng thời tiết nắng đẹp và khung cảnh đẹp như tranh vẽ xung quanh.

Cô gái thưởng thức mùa hè đầy thẩm mỹ Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
hiddensbart452

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 1080 × 1080 · JPEG · 102 KB · Xám đậm

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
1080 × 1080 pixel
Megapixel
1.17 MP
Tỷ lệ khung hình
1:1 · Vuông
Phù hợp nhất cho
Hình vuông (ảnh đại diện và bài đăng mạng xã hội) — Galaxy Watch, Pixel Watch, Pixel Watch 5, Huawei nova Flip, Huawei nova Flip S, Infinix Zero, Infinix Zero Flip, Motorola Razr 2026
Định dạng tệp
JPEG
Kích thước tệp
102 KB

Màu sắc

Màu chủ đạo
Xám đậm
Màu chính
Nâu, Cam
Tông màu
Ấm áp
Độ sáng
Trung bình
Độ tương phản
Cao
Độ bão hòa
Vừa phải
Đen trắng
Không
Bảng màu
Xám đậm54%Xám17%Trắng9%Nâu vàng14%Bạc6%

Nội dung

Phong cách
Ảnh
Cảnh
Nội thất
Thời gian trong ngày
Ban ngày

Chỉnh sửa Cô gái thưởng thức mùa hè đầy thẩm mỹ Hình nền

Browse all Hình nền công cụ ›

Liên quan Cô gái thưởng thức mùa hè đầy thẩm mỹ Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Explore Art Prints
Hình nền Cô Gái Tóc Hồng Phong Cách Thẩm Mỹ ← Trước Cô Gái Nghệ Thuật Số Thẩm Mỹ Tiếp →