Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn →

One Piece Điện Thoại Tối Giản Luffy Trên Nền Vàng Hình nền

Hình nền điện thoại tối giản của Luffy từ One Piece trên nền vàng.

One Piece Điện Thoại Tối Giản Luffy Trên Nền Vàng Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
wpsadm

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 1080 × 1920 · JPEG · 61 KB · Mù tạt

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
1080 × 1920 pixel (Full HD)
Megapixel
2.07 MP
Tỷ lệ khung hình
9:16 · Chân dung
Phù hợp nhất cho
Máy tính bảng — iPhone SE, iPhone 8 Plus
Định dạng tệp
JPEG
Kích thước tệp
61 KB

Màu sắc

Màu chủ đạo
Mù tạt
Màu chính
Vàng kim, Cam, Đỏ
Tông màu
Ấm áp
Độ sáng
Sáng
Độ tương phản
Cao
Độ bão hòa
Rực rỡ
Đen trắng
Không
Bảng màu
Mù tạt67%Đỏ thắm14%Nâu vàng17%Đen2%

Nội dung

Phong cách
Minh họa

Chỉnh sửa One Piece Điện Thoại Tối Giản Luffy Trên Nền Vàng Hình nền

Duyệt Hình nền công cụ ›

Liên quan One Piece Điện Thoại Tối Giản Luffy Trên Nền Vàng Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Khám phá tranh in nghệ thuật
Hình nền iPhone One Piece nghệ thuật tối giản Chopper ← Trước Điện thoại thông minh hiện đại trên bàn làm việc Tiếp →