Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn →

Phác họa lát bánh pizza phong cách thẩm mỹ Hình nền

Hình nền phác họa thẩm mỹ với lát bánh pizza tối giản trên nền trắng tinh.

Phác họa lát bánh pizza phong cách thẩm mỹ Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
edmund

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 720 × 1280 · JPEG · 19 KB · Trắng

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
720 × 1280 pixel (HD)
Megapixel
0.92 MP
Tỷ lệ khung hình
9:16 · Chân dung
Phù hợp nhất cho
Máy tính bảng — iPhone SE, iPhone 8
Định dạng tệp
JPEG
Kích thước tệp
19 KB

Màu sắc

Màu chủ đạo
Trắng
Màu chính
Trắng
Tông màu
Trung tính
Độ sáng
Sáng
Độ tương phản
Thấp
Độ bão hòa
Nhẹ nhàng
Đen trắng
Có
Bảng màu
Trắng99%Nâu xám1%XámBạc

Nội dung

Phong cách
Nét vẽ

Chỉnh sửa Phác họa lát bánh pizza phong cách thẩm mỹ Hình nền

Duyệt Hình nền công cụ ›

Liên quan Phác họa lát bánh pizza phong cách thẩm mỹ Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Khám phá tranh in nghệ thuật
Hình nền Phong Cảnh Pastel Nghệ Thuật Thẩm Mỹ ← Trước Hình nền điện thoại đen tối giản bầu trời sao Tiếp →