Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn

Chào Mừng Đến Với Thế Giới Của No Game No Life Hình nền

Shiro và Sora, hai game thủ con người trong trò chơi cờ bàn hư cấu 'No Game No Life', tìm thấy mình trong một vương quốc của sự kỳ ảo và phiêu lưu. Khám phá thế giới đầy màu sắc siêu thực của No Game No Life qua bộ hình nền của chúng tôi.

Chào Mừng Đến Với Thế Giới Của No Game No Life Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
sjare1

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 2000 × 2500 · JPEG · 287 KB · Trắng

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
2000 × 2500 pixel (Full HD)
Megapixel
5 MP
Tỷ lệ khung hình
4:5 · Chân dung
Phù hợp nhất cho
Máy tính bảng
Định dạng tệp
JPEG
Kích thước tệp
287 KB

Màu sắc

Màu chủ đạo
Trắng
Màu chính
Trắng, Hồng
Tông màu
Trung tính
Độ sáng
Sáng
Độ tương phản
Cao
Độ bão hòa
Nhẹ nhàng
Đen trắng
Không
Bảng màu
Trắng70%Mận chín17%Hồng7%Hồng phấn4%Nâu vàng2%

Nội dung

Phong cách
Minh họa
Thời gian trong ngày
Ban ngày

Chỉnh sửa Chào Mừng Đến Với Thế Giới Của No Game No Life Hình nền

Browse all Hình nền công cụ ›

Liên quan Chào Mừng Đến Với Thế Giới Của No Game No Life Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Hình nền No Game No Life ← Trước Hình nền No Game No Life Tiếp →