Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn

Hãy để khiếu hài hước nở nụ cười trên gương mặt bạn! Hình nền

Hình nền thẩm mỹ hài hước này là một minh họa với các hình khối trừu tượng và màu sắc tươi sáng được thể hiện qua thiết kế vui nhộn. Bố cục thú vị nhắc nhở chúng ta hãy cười và tận hưởng cuộc sống.

Hãy để khiếu hài hước nở nụ cười trên gương mặt bạn! Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
safin_rafail2011

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 594 × 1054 · JPEG · 24 KB · Nâu đậm

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
594 × 1054 pixel
Megapixel
0.63 MP
Tỷ lệ khung hình
9:16 · Chân dung
Phù hợp nhất cho
Máy tính bảng
Định dạng tệp
JPEG
Kích thước tệp
24 KB

Màu sắc

Màu chủ đạo
Nâu đậm
Màu chính
Nâu, Cam
Tông màu
Ấm áp
Độ sáng
Tối
Độ tương phản
Cao
Độ bão hòa
Rực rỡ
Đen trắng
Không
Bảng màu
Nâu đậm70%Xám11%Nâu vàng13%Xám đậm6%

Nội dung

Phong cách
Ảnh

Chỉnh sửa Hãy để khiếu hài hước nở nụ cười trên gương mặt bạn! Hình nền

Browse all Hình nền công cụ ›

Liên quan Hãy để khiếu hài hước nở nụ cười trên gương mặt bạn! Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Hình nền Mực Ống Chán Nản Hài Hước Phong Cách ← Trước Ngỗng Hài Hước Tiếp →