Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn →

Hoa màu nước iPhone Hình nền

Hình nền iPhone màu nước với họa tiết hoa trên nền trắng tinh khiết.

Hoa màu nước iPhone Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
e2fq7fzj

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 745 × 1392 · JPEG · 92 KB · Trắng

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
745 × 1392 pixel (HD)
Megapixel
1.04 MP
Tỷ lệ khung hình
9:16 · Chân dung
Phù hợp nhất cho
Máy tính bảng
Định dạng tệp
JPEG
Kích thước tệp
92 KB

Màu sắc

Màu chủ đạo
Trắng
Màu chính
Trắng
Tông màu
Trung tính
Độ sáng
Sáng
Độ tương phản
Trung bình
Độ bão hòa
Nhẹ nhàng
Đen trắng
Có
Bảng màu
Trắng92%Hồng5%Nâu xám2%Hồng nóng1%Bạc1%

Nội dung

Phong cách
Hình nền
Cảnh
Trừu tượng
Mùa
Mùa xuân
Thời gian trong ngày
Ban ngày

Chỉnh sửa Hoa màu nước iPhone Hình nền

Duyệt Hình nền công cụ ›

Liên quan Hoa màu nước iPhone Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Khám phá tranh in nghệ thuật
Hoa Đủ Loại Cho iPhone ← Trước iPhone cuốn hút trên bàn làm việc Tiếp →