Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn →

Thiên đường nhiệt đới Hình nền

Một bãi biển đẹp như tranh với những cây cọ cao vút và làn nước đại dương trong xanh như pha lê.

Thiên đường nhiệt đới Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
ric38

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 2880 × 1800 · JPEG · 501 KB · Bạc

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
2880 × 1800 pixel (2K QHD)
Megapixel
5.18 MP
Tỷ lệ khung hình
3:2 · Phong cảnh
Phù hợp nhất cho
Màn hình máy tính để bàn và laptop — MacBook Air M1, MacBook Pro 13, Steam Deck, Steam Deck OLED
Định dạng tệp
JPEG
Kích thước tệp
501 KB

Màu sắc

Màu chủ đạo
Bạc
Màu chính
Xám
Tông màu
Mát mẻ
Độ sáng
Sáng
Độ tương phản
Thấp
Độ bão hòa
Nhẹ nhàng
Đen trắng
Không
Bảng màu
Bạc93%Xanh da trời5%Xanh thép3%

Nội dung

Phong cách
Ảnh
Mùa
Mùa đông

Chỉnh sửa Thiên đường nhiệt đới Hình nền

Browse all Hình nền công cụ ›

Liên quan Thiên đường nhiệt đới Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Hình nền iPhone 13 đỏ đậm ← Trước 2880x1800 Tiếp →