Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn →

Vũ trụ thẩm mỹ Among US Hình nền

Một bức ảnh thẩm mỹ góc thấp của các thành viên phi hành đoàn Among Us nhiều màu sắc trên nền không gian bên ngoài.

Vũ trụ thẩm mỹ Among US Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
silim_vw

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 1920 × 1080 · JPEG · 162 KB · Đen

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
1920 × 1080 pixel (Full HD)
Megapixel
2.07 MP
Tỷ lệ khung hình
16:9 · Phong cảnh
Phù hợp nhất cho
Màn hình máy tính để bàn và laptop — Chromebook, ROG Ally
Định dạng tệp
JPEG
Kích thước tệp
162 KB

Màu sắc

Màu chủ đạo
Đen
Màu chính
Tím, Đỏ
Tông màu
Ấm áp
Độ sáng
Tối
Độ tương phản
Cao
Độ bão hòa
Rực rỡ
Đen trắng
Không
Bảng màu
Đen73%Nâu đậm16%Đỏ đậm5%Xanh ngọc lam3%Xám đậm3%

Nội dung

Phong cách
Nghệ thuật số
Cảnh
Không gian
Thời gian trong ngày
Ban đêm

Chỉnh sửa Vũ trụ thẩm mỹ Among US Hình nền

Duyệt Hình nền công cụ ›

Liên quan Vũ trụ thẩm mỹ Among US Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Khám phá tranh in nghệ thuật
Hình ảnh Aesthetic Among Us ← Trước Hình nền Among Us phong cách neon Tiếp →