Hình nền

iPhone 13 Hình nền | Trang 3

Duyệt 543+ iPhone 13 Hình nền để tải xuống miễn phí ở HD & 4K

Bộ sưu tập này tập hợp 543 iPhone 13 Hình nền tại một nơi. Áp dụng một cái lên màn hình chính, màn hình khóa, hoặc không gian phía sau cửa sổ của bạn. Không tốn gì, và phiên bản lớn không bị giữ lại. Hãy xem qua; thứ tự sắp xếp thay đổi khi có tác phẩm mới.

Tạo hình nền bằng AI.
Từ một câu lệnh, trong vài giây.
›
Dùng thử miễn phí →
trên tổng số 10

Hiển thị 121–180 trong tổng số 543 hình nền

Câu hỏi thường gặp

Độ phân giải màn hình của iPhone 13 là bao nhiêu?

Màn hình iPhone 13 có kích thước 1.170 × 2.532 pixel, tỷ lệ khung hình 19,5:9. Mọi hình nền trên trang này đều có hình dạng đó và rộng ít nhất 877 pixel, vì vậy nó lấp đầy màn hình mà không bị kéo giãn hoặc có viền đen.

Những thiết bị nào khác có thể sử dụng hình nền iPhone 13 này?

Cùng hình dạng màn hình được sử dụng bởi Galaxy S26, Galaxy S25, Galaxy S25 FE, iPhone 18 Pro, iPhone 17e, vì vậy hình nền từ trang này cũng phù hợp với chúng.

Làm thế nào để đặt hình nền trên iPhone 13 của tôi?

Tải ảnh xuống, mở trong Ảnh, nhấn Chia sẻ và chọn Đặt làm hình nền. Sau đó bạn có thể đặt nó trên Màn hình khóa, Màn hình chính hoặc cả hai trên iPhone 13 của bạn.

Bộ sưu tập iPhone 13 Hình nền này có gì?

Khoảng 543 iPhone 13 Hình nền, và đang tăng. Nhiều tác phẩm hơn được thêm vào theo từng đợt. Bạn giữ lại mọi thứ bạn tải xuống, hoàn toàn không tốn phí.

Những iPhone 13 Hình nền này rộng hay cao?

Định dạng dọc trên toàn bộ. Được tạo ra với điện thoại trong tâm trí.

Còn gì khác bao phủ cùng chủ đề với iPhone 13 Hình nền?

Thử fashion, design, phone, rose gold tiếp theo. Mỗi bộ giữ danh sách riêng.

Tôi có phải đăng ký để lưu các iPhone 13 Hình nền này không?

Không có chi phí kèm theo. Bỏ qua bước đăng ký; không cần thiết. Những gì bạn thấy là những gì tải xuống — không có dấu mộc nào ở giữa.