Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn →

Cái nhìn hiện đại về Apple iPhone 8 Plus Hình nền

Cảm nhận mới với iPhone 8 Plus, với thiết kế sang trọng, hệ thống camera tiên tiến và bộ xử lý mạnh mẽ, cho phép bạn làm được nhiều hơn với thiết bị của mình.

Cái nhìn hiện đại về Apple iPhone 8 Plus Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
sexpmsba

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 600 × 1067 · JPEG · Than đá

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
600 × 1067 pixel
Megapixel
0.64 MP
Tỷ lệ khung hình
9:16 · Chân dung
Phù hợp nhất cho
Máy tính bảng — iPhone SE, iPhone 8
Định dạng tệp
JPEG

Màu sắc

Màu chủ đạo
Than đá
Màu chính
Xanh mòng két, Xanh dương
Tông màu
Mát mẻ
Độ sáng
Tối
Độ tương phản
Trung bình
Độ bão hòa
Rực rỡ
Đen trắng
Không
Bảng màu
Than đá72%Xanh mòng két28%

Nội dung

Phong cách
Ảnh
Cảnh
Dưới nước
Thời gian trong ngày
Ban ngày

Chỉnh sửa Cái nhìn hiện đại về Apple iPhone 8 Plus Hình nền

Browse all Hình nền công cụ ›

Liên quan Cái nhìn hiện đại về Apple iPhone 8 Plus Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Hình nền quả cầu tím iPhone 12 ← Trước Iphone 8 Plus Phong cách của Apple Tiếp →