Hình nền
Bức tường của bạn, đã tạo.
Tạo của bạn →

Đắm chìm trong thế giới Fortnite Hình nền

Bước vào thế giới đầy màu sắc của Fortnite và trải nghiệm tựa game yêu thích của bạn theo cách chưa từng có. Khung cảnh sống động và thú vị này sẽ thổi bùng đam mê chơi game của bạn.

Đắm chìm trong thế giới Fortnite Hình nền
Đặt làm ảnh động Hình nền
Chỉnh sửa Thêm bình luận
Chia sẻ:
cgibin

Làm thế nào để ghi công?

Chi tiết hình ảnh 3658 × 2057 · JPEG · 434 KB · Chàm

Kích thước và định dạng

Độ phân giải
3658 × 2057 pixel (2K QHD)
Megapixel
7.52 MP
Tỷ lệ khung hình
16:9 · Phong cảnh
Phù hợp nhất cho
Màn hình máy tính để bàn và laptop — iMac, Chromebook, ROG Ally
Định dạng tệp
JPEG
Kích thước tệp
434 KB

Màu sắc

Màu chủ đạo
Chàm
Màu chính
Xanh dương
Tông màu
Mát mẻ
Độ sáng
Trung bình
Độ tương phản
Cao
Độ bão hòa
Rực rỡ
Đen trắng
Không
Bảng màu
Chàm73%Xanh nước biển8%Xám đậm5%Xanh thép10%Oải hương5%

Nội dung

Phong cách
Anime
Cảnh
Không gian
Thời gian trong ngày
Ban đêm

Chỉnh sửa Đắm chìm trong thế giới Fortnite Hình nền

Duyệt Hình nền công cụ ›

Liên quan Đắm chìm trong thế giới Fortnite Hình nền

📌 Bảng

Xây dựng bộ sưu tập hình nền của riêng bạn

Bảng là bộ sưu tập cá nhân miễn phí gồm hình nền, ảnh nền, PNG và SVG. Giữ riêng tư hoặc chia sẻ chỉ với một cú nhấp.

Khám phá tranh in nghệ thuật
Hình nền Anime nam lạnh lùng nghệ thuật neon. ← Trước Hình nền Cool Fortnite Tiếp →