Surface Hình nền
Duyệt 33+ Surface Hình nền để tải xuống miễn phí ở HD & 4K
Chúng tôi giữ 33 Surface Hình nền trên trang này, và danh sách vẫn đang tiếp tục tăng. Đây là một bộ sưu tập rộng, được tập hợp để phù hợp với nhiều thị hiếu khác nhau. Tải xuống kích thước đầy đủ có kích thước 5200x3744. Sử dụng một cái trên màn hình, máy tính bảng hoặc điện thoại — các crop đã được tạo sẵn. Tải xuống miễn phí, độ phân giải đầy đủ, không ràng buộc. Thêm Surface Hình nền sẽ tải khi bạn cuộn.
Câu hỏi thường gặp
Những Surface Hình nền này có bao nhiêu pixel?
Kích thước đầy đủ đạt 5200x3744. Các màn hình 4K được bao phủ. Các cài đặt sẵn có cho màn hình laptop, máy tính bảng và điện thoại.
Tôi có cần tài khoản để tải các Surface Hình nền này không?
Miễn phí để tải xuống. Bạn sẽ không được yêu cầu tạo tài khoản. Những gì bạn thấy là những gì tải xuống — không có dấu mộc nào ở giữa.
Tôi nên đi đâu nếu Surface Hình nền không phù hợp?
Các mục gần nhất là art, photography, computer, windows 10.
Những Surface Hình nền này có hình dạng cho máy tính để bàn hay cho thiết bị di động?
Trang này mang cả hai. Trong số này, 8 là dọc và 25 là ngang. Cả hai kiểu cắt đều đã được chuẩn bị sẵn.
Có nhiều Surface Hình nền để xem qua không?
Khoảng 33 Surface Hình nền, và đang tăng. Hãy mong đợi con số sẽ cao hơn vào tháng tới. Tất cả đều miễn phí dù bạn chọn kích thước nào.